Me yasa Mutum Zai Koyi Kasuwancin Forex?

Agusta 24 • Horon Kasuwancin Forex • Ra'ayoyin 10050 • 3 Comments akan Me yasa Mutum Zai Koyi Kasuwancin Forex?

A cewar masana a fagen kasuwancin kasuwar canjin kudaden waje, 'yan kasuwa bakwai cikin goma na yawan samun asarar kudadensu. Babban dalilin da ya sa wannan shi ne cewa ba su ba da isasshen ƙoƙari don koyon ciniki na gaba ba. Cinikin ciniki na yau da kullun shine tsarin samar da kuɗi mai matukar fa'ida wanda zaku iya yi duk inda kuka kasance - ya kasance lokacin da kuke aiki ko kuma cikin iyakokin gidanku na ƙasƙantar da kai.

A cikin duniyar yau, mai cinikayyar cinikayya baya iyakance ga mutumin da ya je cibiyar kasuwanci don kasuwanci da kansa. Da yawa suna yin sa ta hanyar intanet tare da taimakon software da fasahar zamani. Sabili da haka, a yau, mai siyar da kaya shine mutum wanda yake son isa ya koya kuma ya faɗaɗa sararin samaniya idan ya zo ga sana'a. Na ɗaya, ana iya ɗaukar kasuwancin gaba ɗaya a matsayin fasaha da kimiyya don ƙirƙirar dama. Akwai ka'idoji na yau da kullun waɗanda dole ne koyaushe ku tuna idan kuna son gaske koya Forex ciniki.

Shin forex yana da haɗari sosai? Amsar wannan tambayar ita ce eh, forex yana da haɗari sosai idan baku da wadataccen ilimi. In ba haka ba, ba za ku kasance wani ɓangare na ƙididdigar kashi 70 cikin ɗari waɗanda ke ci gaba da asarar kuɗi da saka hannun jari a cikin kasuwancin canjin kuɗi ba. Me yasa za ku zaɓi kasancewa cikin kashi 70 idan kuna da abin da ake buƙata don kasancewa cikin kashi talatin da suka ci nasara?

BABI BAYAN GAME DA KARANTA DUNIYA
Yanzu Don Yin Kasuwancin Forex A Cikin Rayuwa ta Gaskiya Kasuwanci & Babu-haɗarin Muhalli!

'Yancin kuɗi da dama da yawa za su zo muku idan kun buɗe don koyon ciniki na gaba. Tare da ilimi, zaku iya aiwatar da tsarin kasuwancin ku zagaye tsarin cikin sauƙi da kwarin gwiwa. Kasuwanci a cikin forex tsari ne na koya koyaushe kuma yakamata a ɗauka yau da kullun azaman ƙwarewa ta musamman. Duk da yake gaskiya ne cewa hanji yana jin daɗin sa'a a cikin tsarin kasuwancin, yana da mahimmanci mahimmanci don tallafawa ta hanyar cikakken ilimin akan ƙa'idodin ciniki kamar fasahohi da dabarun da za a iya amfani dasu kafin, lokacin, da kuma bayan ainihin tsarin ciniki.

 

Asusun Demo na Forex Asusun Forex Live Asusunka na Asusu

 

Idan kana da lokaci, yakamata ka haɓaka aikin ka ta hanyar kallon kullun cikin kayan ilimi wannan yana nufin sanya tsarin koyon yadda ake kasuwanci ya fi sauƙi. Akwai shafuka a cikin Gidan yanar gizo na Duniya waɗanda ke da mahimmin manufa na taimaka muku koyon ciniki na gaba. A cikin irin waɗannan rukunin yanar gizon, zaku san abubuwan yau da kullun kuma za'a baku ilimin akan inda zakuyi amfani da ƙa'idodin da kuka koya yanzu.

KARANTA ALSO: Koyi Kasuwancin Forex - Manyan Topididdigar Forex

Baya ga gaskiyar cewa tsarin kasuwancin yakan haɗa da kuɗaɗen kuɗi da ƙungiyoyin kuɗi daga ƙasashe daban-daban na duniya waɗanda ake musayar juna da juna, akwai fannoni da yawa waɗanda ya kamata ku bincika idan kuna son zurfafa koya kasuwancin ciniki.

Mafi kyawun nasiha a wannan lokacin shine samun kishirwar ilimi. Baya ga ingantaccen tsarin ilmantarwa koyaushe kamar gidan yanar gizon ilimi, zaku iya biyan kuɗi zuwa sabis na mai ba da shawara don ku sami mafi kyawun ilimin dangane da ƙwarewar wani ɗan kasuwa. Kuma a ƙarshe, hanya mafi kyau don koyon ciniki na gaba shine koya daga ƙwarewa. Yi ƙoƙari ku yi amfani da abin da kuka koya ta hanyar yin amfani da ka'idojin.

Ziyara FXCC Forex Trading Ilmantarwa Shafin yanar gizon Don ƙarin bayani!

Comments an rufe.

« »