Horar da Kanku don Gane Tsarin Kasuwanci Kamar Pro

Horar da Kanku don Gane Tsarin Kasuwanci Kamar Pro

Disamba 6 • Forex Charts, Asusun ciniki na Forex • Ra'ayoyin 298 • Comments Off akan Horar da Kanku don Gane Tsarin Kasuwanci Kamar Pro

Samun iyawa don karanta jadawalin fasaha ce da aka ƙera da kyau wanda ke buƙatar aiki maras ƙarfi da gyare-gyare akai-akai don zama ɗan kasuwa mai nasara akai-akai. Koyo baya tsayawa, kuma kamala ba ta da tabbas. Koyon gane tsarin ciniki yana da mahimmanci don gina ingantacciyar fayil. Gane alamu yayin da suke fitowa kuma suna ƙira kayan aiki ne mai ƙarfi don cin nasara akan kasuwar da ba ta da tabbas. Horar da kwakwalwarka don gane alamu da aiki da su cikin sauri yana da mahimmanci.

Zama Mai Sauri vs. Kasancewar Nagarta

Gano ƙirar ciniki yana nufin za ku iya gano tsari. Abin da za ku yi na gaba har yanzu ya rage naku. Ba mu san abin da za mu yi ba.

Don sanin ginshiƙi masu kyau da waɗanda ba daidai ba, dole ne ku bambanta tsakanin su biyun. Karanta ginshiƙi da kyau ba shi da ma'ana idan ba za ka iya bambanta tsakanin sigogi masu inganci da na datti ba.

Duk da haka, wannan ba yana nufin ya kamata ku ciyar da lokaci mai yawa don neman tsari ɗaya ba. Bayar da lokaci mai yawa akan tsari ɗaya na iya nufin ku rasa damammaki. Nemo wuri mai dadi yana nufin ba da isasshen lokaci don ganewa da aiki amma ba da yawa ba da za ku rasa dama.

Nazari mai Dagewa da Tsayawa

Kada ka bari bambance-bambancen da ba a ƙididdiga ba a cikin binciken ku ya faru ta hanyar kiyaye tsarin aikin ku da masu canji. Tabbacin ginshiƙi da daidaito na iya tasiri sosai ta hanyar canje-canje a ƙudurin allo, matakin zuƙowa, faɗin ginshiƙi, sarari mai nuna alama, da software na ginshiƙi.

Yana yiwuwa a sami matsala a karanta ginshiƙi da kyau saboda abubuwa masu zuwa:

Daidaiton Jadawalin

Yana iya zama kamar wauta, amma yadda aka tsara ginshiƙi na iya tasiri sosai yadda ake karanta su. Misali, 'yan kasuwa masu kallon ginshiƙi da yawa a tsaye ko a kwance ba za su iya ganin ɗaukacin hoton ba.

An karkatar da nunin don masu kallo a tsaye saboda an daidaita farashin don dacewa da sararin samaniya.

Tare da rarrabuwa, yanayin zai bayyana ƙarami, yayin da za a ƙara girman jeri don masu kallo a kwance.

Kuna iya ganin duk abin da kuke buƙata akan allo ɗaya ta amfani da bayanan martaba, jerin sa ido, tsare-tsaren ciniki, da faɗakarwa. Tare da ƙungiya mai ladabi, za ku iya kiyaye duk abin da kuke buƙata akan allo ɗaya.

Zabar Dandalin Dama

Wadanda suka gwada dandamali da yawa za su saba da wannan. Charts na iya bambanta sosai daga wannan sabis zuwa wancan. Nemo jadawali da dandamali na kasuwanci wanda ya dace da ku don gane tsarin ciniki daidai. Ba lallai ba ne a kwatanta dandalin zane-zane tare da dandalin ciniki idan ginshiƙi ya nuna alamar. Ana iya samun bambance-bambance, kuma kuna iya rasa cinikin saboda shakka. Kuna iya yin cinikin idan ya yi kyau a kan dandalin zane na ku.

Ganin Sigina Daban-daban

Abin da muka sani game da duniya an gina shi bisa abin da muka yarda yana nufin takamaiman launuka. Misali, duk mun yarda cewa ja yana nufin tsayawa, yayin da kore yana nufin ci gaba.

Ya kamata ku san yadda kuke gina ginshiƙi don guje wa tunanin da muka riga muka yi game da takamaiman launuka. Idan kun ji wani launi na musamman yana kiran ji mai ƙarfi waɗanda ba su da alaƙa da ciniki ko binciken ku, ya kamata ku guji shi.

Sanya ku rasa ikon karantawa yayin sauyawa tsakanin sigogin mashaya da sandunan kyandir shima mummunan tunani ne. Tabbatar cewa ba ku taɓa rikitar da kanku ta hanyar canza yadda kuke tsara jadawalin ku ba.

kasa line

A ganinmu, fahimtar tsarin ciniki wata fasaha ce da ke tasowa tare da aiki, kama da koyon sabon harshe. Bugu da ƙari, bayar da shawarwari masu amfani don haɓaka fasaha, ya kamata 'yan kasuwa su daidaita sauri tare da inganci, ci gaba da nazarin su, da kuma kauce wa karkatar da hankali kamar launi mai launi.

Comments an rufe.

« »