GBP Ba Ya asureauna Yuro

Yuni 28 • Asusun ciniki na Forex • Ra'ayoyin 7835 • Comments Off akan Tsarin GBP Ba Ya auna Yuro

A ranar Laraba, ciniki a cikin manyan ƙididdigar ƙetare, gami da na EUR / GBP, ba shi da rai sosai fiye da yadda ake yi a kwanakin baya. Da farko, ana yin sittar a kusa da matakan da aka fara kwanan nan akan kuɗin waje ɗaya, amma babu ƙarin riba. Bayanai na Burtaniya sun haɗu. Lamunin BBA don siyan gida ya kasance mai rauni fiye da yadda ake tsammani. A gefe guda kuma, CBI ya ba da rahoton tallace-tallace sun kasance sama da yarjejeniyar kasuwar. Koyaya, duka jerin bayanan sun kasa yin wahayi zuwa ga ciniki.

GBP ya ga wani aiki mai gauraya a kan manyan takwarorinsa duk da sakin ƙarfi daga CBI mai ƙarfi (alamar tallan tallace-tallace). GBP ya nuna rashin jin daɗi sosai bayan fitowar, yana mai ba da shawarar cewa mahalarta kasuwa suna bincika abin da ake tsammanin ya kasance sau ɗaya ne wanda ya faru yayin bikin Jubilee na kwanan nan. Ana sa ran kashe kuɗaɗen dillalai kan matsakaiciyar magana yayin da damuwar Eurozone ke ci gaba da yin nauyi a kan gidaje a Burtaniya.

Dangane da haka, ana sa ran BoE zai sanar da karuwar sayayyar kadara a ranar Alhamis mai zuwa, kuma kasuwanni sun nuna kamar sun yi farashi a wannan cigaban ganin yadda aka samu raguwar kashi 0.6% a cikin GBP tun bayan fitowar mintocin MPC na kwanan nan (dovish) a ranar 20 ga Yuni

Har ila yau, a kan batun Yuro na labarin, 'yan kasuwa ba sa son sanya manyan caca a gaban taron na EU. Yayin kasuwancin rana, sterling ya ɓata ƙasa ko da yake EUR / USD ya faɗi ƙasa da alamar 1.25. A cikin kasuwancin fasaha, EUR / GBP sun sake dawo da alamar 0.80. EUR / GBP sun rufe zaman a 0.8009 idan aka kwatanta da 0.7986 a yammacin Talata.

A cikin dare, EUR / GBP sun yi ƙoƙarin faɗaɗa nasarorin jiya sama da 0.80. Houseididdigar Gidan surprisedasar gaba ɗaya ta yi mamaki a ƙasa (-0.6% M / M; -1.5% Y / Y). Babu wani martani nan da nan bayan bayanan, amma EUR / GBP ta haɗu da mafi yawan kuɗin da aka dawo na Yuro daga baya a kasuwancin Asiya a safiyar yau. Koyaya, a wannan matakin baya kallon cewa EUR / GBP na ginawa akan ƙarfi mai ƙarfi.

Daga baya yau; karshe UK Q1 GDP tsohon labari ne. Don haka, sanya Yuro a duniya zuwa cikin taron EU zai zama sunan wasa a cikin wannan matakin ƙetare. Yuro (kuma ta haka ne EUR / GBP) zai more wani numfashi (na ɗan lokaci?)? Sterling yana da ƙarfi a kan Euro, amma a cikin ɗan gajeren lokaci, yana ganin cewa faɗan ƙasa a cikin wannan ƙetare ya ɗan gaji, shima.

 

Asusun Demo na Forex Asusun Forex Live Asusunka na Asusu

 

Daga ra'ayi na fasaha, ƙimar giciye ta EUR / GBP ta haɓaka bayan dogon lokacin sayarwa wanda ya fara a watan Fabrairu.

A farkon watan Mayu, an cire maɓallin tallafi na 0.8068. Wannan hutun ya buɗe hanya don yiwuwar dawo da aiki zuwa yankin 0.77 (Oktoba 2008 ƙasa). Tsakiyar Mayu, ma'auratan sun saita ƙarancin gyara a 0.7950. Daga can, aka sake bugawa / gajeren matsi wanda aka ci gaba. Ci gaba da ciniki sama da yankin 0.8100 zai kashe faɗakarwar ƙasa da haɓaka hoto na gajeren lokaci. Ma'auratan sun yi ƙoƙari sau da yawa don sake dawo da wannan yankin, amma ba a sami ribar da aka bi ba. Na ƙarshen, mun duba don siyarwa cikin ƙarfi don dawo da aiki ƙasa da kewayon. Bottomasan zangon yanzu yana zuwa cikin tazara mai nisa. Don haka, mun ƙara ɗan tsaka tsaki akan gajeren gajeren wando na EUR / GBP.

Comments an rufe.

« »