EUR / GBP suna shirya don Yaƙin Babban Banki

Jul 4 ​​• Asusun ciniki na Forex • Ra'ayoyin 5926 • Comments Off a kan EUR / GBP suna shirya don Yaƙin Babban Banki

Jiya, kasuwanci a cikin ƙimar ƙimar EUR / GBP an keɓance shi zuwa matsakaicin zangon ciniki kusa da ginshiƙan 0.8020. Gyara na ranar Litinin na kudin Yuro ya tsaya, amma babu ci / labarai don aikawa da kuɗin bai ɗaya sama da haka. Bayanai na Burtaniya ba su ba da cikakkiyar jagora ba. Akasin ma'aunin masana'antu a ranar Litinin, ginin PMI ya fito da rauni sosai fiye da yadda ake tsammani a 48.2 daga 54.5 (52.9 da ake tsammani). Bayanin bayar da lamuni na Mayu UK ya gauraya. Babu wuya wani abu da ake gani akan ginshiƙin EUR / GBP kuma wannan ya kasance har yanzu batun ya ci gaba a cikin zaman ciniki. Daga baya yayin rana, Yuro ya sami fa'ida daga haɓaka ra'ayi game da haɗari kuma wannan ya sake ta cikin kasuwancin EUR / GBP. Ma'auratan sun rufe zaman ne a kusa da tsakar dare a 0.8036, idan aka kwatanta da 0.8015 a ranar Litinin. Koyaya, daga ra'ayi na fasaha, ba a buga wani mahimmin matakin ba.

Da daddare, farashin shagunan BRC sun zame zuwa shekara 2 low low a 1.1%. Babu wani martani na EUR / GBP.

Nan gaba a yau, masu saka jari za su nemi PMI na Yuni na sashen sabis, muhimmin bayani na ƙarshe da zai shiga taron BoE na gobe. Isididdigar ana tsammanin zai nuna matsakaicin matsakaici daga 53.3 zuwa 52.9. Koyaya, PMI na kwanan nan ya nuna babban kaucewa daga yarjejeniya.

Babbar tambaya ita ce ko wannan rahoton har yanzu zai iya canza canjin ra'ayi game da shawarar manufar BoE ta gobe. Babban bankin Ingila ya shirya tsaf don ɗaukar ƙarin mataki duk da cewa akwai ɗan muhawara game da ingancin ƙarin QE. Tare da ƙarancin ƙuri'a tuni taron da ya gabata da gwamnan BoE King a sansanin marasa rinjaye, abin da aka fi so shine BoE ya ɗaga shirin sayan kadara ta b 50 bn. Muna shakkar cewa bayanan yau zasu canza ƙimar BoE. Duk wani ƙarin aiki zai zama abin mamaki kuma a ka'ida zai iya zama mummunan ga fasikanci.

 

Asusun Demo na Forex Asusun Forex Live Asusunka na Asusu

 

Koyaya, daga ƙarshen kasuwar canjin kuɗi ta kasance mai ma'amala a kan bankunan tsakiya tare da ƙwarin gwiwa don tallafawa ci gaba (kamar na BoE ko Fed). Muna shakkar cewa ragin kashi 25 akan ECB (tare da iyakantaccen tasiri akan kasuwannin ƙimar riba) zai canza halin kasuwa. Don haka, akwai wasu yanayi daban-daban da zai yiwu amma muna shakkar cewa za su canza canjin kasuwancin kwanan nan don EUR / GBP. A yanzu muna tsammanin ƙarshen a cikin EUR / GBP ya kasance mai wahala.

Na ƙarshen, mun duba don siyarwa cikin ƙarfi don dawo da aiki ƙasa da kewayon. Makon da ya gabata, mun ƙara ɗan tsaka tsaki a kan gajeren wando na EUR / GBP kamar yadda kewayon ƙasa ya zo cikin nesa mai ban mamaki. A yanzu muna ci gaba da kunna zangon kuma har yanzu mun fi son siyar da EUR / GBP cikin ƙarfi don dawo da aiki zuwa yankin 0.7950.

Comments an rufe.

« »