Yadda ake Amfani da Matsakaicin Matsakaici don Siyan Hannun Jari cikin Nasara?

Yadda ake Amfani da Matsakaicin Matsakaici don Siyan Hannun Jari cikin Nasara?

Afrilu 29 • Asusun ciniki na Forex, Forex Trading Dabarun • Ra'ayoyin 920 • Comments Off Akan Yadda Ake Amfani da Matsakaicin Motsawa don Siyan Hannun Jari cikin Nasara?

Matsakaicin motsi (MA) hanya ce mai sauƙi don bincika kasuwar forex. Yana ba da matsakaicin farashin da aka sabunta akai-akai, wanda ke sa bayanin farashi ya zama ƙasa da mara ƙarfi.

Mai amfani zai iya zaɓar matsakaicin lokaci don gano matsakaicin, wanda zai iya kasancewa daga kwanaki 10 zuwa makonni 30.

Matsakaicin dabarun motsawa sun shahara kuma ana iya canza su don aiki tare da kusan kowane saitin bayanai. Saboda wannan, suna da kyau ga masu siye na dogon lokaci da kuma yan kasuwa na rana waɗanda suke so su saya da sayar da hannun jari da sauri.

Ta yaya matsakaita motsi ke taimakawa?

Ta amfani da matsakaita mai motsi, ana iya daidaita canjin farashin. Za a iya tsinkayar farashin ta hanyar kallon jagorancin matsakaicin motsi.

Idan mai nuna alama ya karkata zuwa dama, farashin yana tashi ko yana tashi kwanan nan. Kuma idan ya karkata ƙasa, farashin yana raguwa. Amma, idan farashin ya canza kadan kadan, zai yiwu ya kasance cikin kewayo.

Hakanan ana iya amfani da matsakaicin motsi azaman tallafi ko juriya. Matsakaicin motsi na kwanaki 50, kwana 100, ko kwanaki 200 na iya ba da tallafi yayin yanayi.

Tsawon matsakaicin motsi

Yawancin matsakaita masu motsi suna da tsayi tsakanin 10 da 200. Yan kasuwa na iya amfani da waɗannan lokutan tare da kowane ginshiƙi na lokaci (minti ɗaya, yau da kullun, mako-mako, da sauransu) wanda ya dace da bukatun su.

Yadda matsakaicin matsakaicin motsi ke aiki ya dogara sosai akan “lokacin duba baya,” ko tsawon lokacin da kuka zaɓa.

Lokacin da farashin ya canza, MA mai ɗan gajeren lokaci zai amsa da sauri fiye da wanda ke da tsayin lokacin duba baya. Misali, matsakaicin motsi na kwanaki 20 shine mafi kyawun hasashen canjin farashi fiye da matsakaicin motsi na kwanaki 100.

Shin matsakaita masu motsi suna da illa?

motsi Averages sun dogara ne akan bayanai / bayanai daga baya. Don haka, matsakaita masu motsi na iya ba da sakamako waɗanda ke da wuyar tsinkaya. Kasuwar ba koyaushe tana la'akari da tallafin MA / juriya da alamun kasuwanci ba.

Ayyukan farashin da ke ko'ina cikin wurin babban matsala ne saboda yana iya haifar da juzu'i masu yawa ko alamun kasuwanci. Wannan alamar gargaɗin ita ce lokacin ƙaura ko canzawa zuwa wata sigina ta daban.

Matsakaicin matsakaita na crossovers kuma na iya haifar da ma'amaloli da yawa da suka kasa cin nasara idan matsakaicin motsi ya sami “tangle” na dogon lokaci.

Don haka, matsakaita masu motsi ba su da amfani lokacin da kasuwa ke canzawa ko canzawa fiye da lokacin da aka sami madaidaiciyar hanya.

Canza tsarin lokaci zai iya taimakawa na ɗan lokaci kaɗan. Amma matsalar na iya dawowa a wani lokaci, ba tare da la'akari da lokacin da aka zaɓa don matsakaita(s).

kasa line

Matsakaicin motsi yana sa bayanai cikin sauƙin fahimta ta hanyar haɗa farashin farashi da yawa zuwa layi ɗaya mai ci gaba. Yana da sauƙi don ganin yanayin.

Matsakaicin motsi masu sauƙi suna ɗaukar lokaci mai tsawo don nuna canje-canjen farashi fiye da matsakaicin motsi mai fa'ida. Wannan na iya zama mai kyau a wasu yanayi, amma yana iya aika saƙon da ba daidai ba a wasu.

Comments an rufe.

« »