Binciken Fasaha & Kasuwanci na Forex: Disamba 09 2012

Disamba 9 • Market Analysis • Ra'ayoyin 3463 • Comments Off akan Ƙididdigar Fasaha & Kasuwancin Kasuwanci: Disamba 09 2012

2012-12-06 16:46 GMT

ECB, Berlusconi Buga EURUSD Hard
Ƙananan da 0.73% a cikin zaman safiya, EURUSD yana yin nauyi ta hanyar manyan ci gaba a Turai. Musamman, tartsatsin rashin kwanciyar hankali na siyasa a cikin ɗaya daga cikin membobin EU da ke cikin damuwa, da kuma ra'ayin rashin tunani game da yuwuwar haɓakar Turai yana sa 'yan kasuwa su yi wa Yuro wahala. Tunanin yana da 'yan kasuwa da masu fasaha suna kallon 1.2900 a matsayin shingen tallafi mai dacewa na gaba. Ko da yake barin ƙimar riba a 0.75% a farkon safiya, Babban Bankin Turai ya ba da sanarwar dour lokacin da lokaci ya yi don tantance makomar tattalin arzikin Tarayyar Turai. A cikin wani taron manema labarai bayan yanke shawara, Shugaban ECB Mario Draghi ya lura cewa manyan iska sun sanya matsin lamba kan yuwuwar murmurewa yankin. Don haka ana hasashen ci gaban shekara mai zuwa ƙasa da ƙasa, tare da ƙungiyar membobi 17 na neman ko dai ta kasance ba ta canzawa ko ɗan kwangila. Ƙididdiga na hukuma yanzu yana tsakanin 0.3% taki na girma da 0.9% na kwangila a cikin 2013.

Bugu da ƙari, Draghi ya lura cewa "ƙididdigar da aka samu da kuma alamun bincike na ci gaba da nuna rashin ƙarfi a cikin ayyuka a cikin kwata na karshe na shekara". - a cikin taki na 0.5%. - FXstreet.com

Tattalin Arzikin Tattalin Arziƙi
2012-12-07 10:00 GMT | Jawabin Shugaban EMU.ECB Draghi
2012-12-07 13:30 GMT | Canjin Canjin Canjin Aiki (Nuwamba)
2012-12-07 13:30 GMT | Kanada.Rashin Aikin yi (Nuwamba)
2012-12-07 13:30 GMT | Biyan Biyan Kuɗi na Nonma (Nuwamba)

Forex News
2012-12-07 05:50 GMT | GBP/US bai canza ba a kusa da 1.0650; UK, Amurka data ido
2012-12-07 02:58 GMT | EUR/JPY yana niƙa har zuwa 107 bayan faɗuwar dare
2012-12-07 06:06 GMT | Shin NFP za ta tabbatar da asarar EUR/USD na mako-mako?
2012-12-07 00:38 GMT | AUD/USD, lambar kasuwanci ta Ostiraliya ta hana rashin daidaituwa; ya tsaya sama da 1.0525

EURUSD
BABBAN: 1.29724 | LOKACI: 1.29548 | BIDI: 1.29564 | TAMBAYA: 1.29571 | SAUYA: -0.09% | LOKACI: 08:05:55

TAKAITACCEN HANKALI: kasa
KYAUTATA SHARADI: Shiga ƙasa
TUNANIN YAN kasuwa: Zagi
RASHIN HANKALI: Manya

SARKIN MARKET – Intraday Analysis
Sabanin farashin na yanzu na iya fuskantar matakin tallafi na gaba a 1.2950 (S1). Muna sa ran raguwar farashi zuwa ga maƙasudan mu a 1.2942 (S2) da 1.2931 (S3) a matsayin wani ɓangare na haɓakawa idan har aka sami nasarar shiga ƙasa.

Matakan Jagora: 1.3048, 1.3070, 1.3092
Matakan talla: 1.2950, 1.2942, 1.2931

GBPUSD
BABBAN: 1.60573 | LOKACI: 1.60359 | BIDI: 1.60533 | TAMBAYA: 1.60542 | SAUYA: 0.02% | LOKACI: 08:05:56

TAKAITACCEN HANKALI: kasa
KYAUTATA SHARADI: Shiga ƙasa
TUNANIN YAN kasuwa: Barin
RASHIN HANKALI: Manya

Farashi na iya gwada tallafin mu a 1.6034 (S1) akan ƙasa. Break a nan zai ba da shawarar manufa ta gaba a 1.6037 (S2) kuma duk wani faɗuwar faɗuwar za a yi niyya zuwa 1.6012 (S3).

Matakan Jagora: 1.6082, 1.6094, 1.6117
Matakan talla: 1.6034, 1.6027, 1.6012

USDJPY
BABBAN: 82.564 | LOKACI: 82.363 | BIDI: 82.379 | TAMBAYA: 82.384 | SAUYA: 0% | LOKACI: 08:05:57

TAKAITACCEN HANKALI: Gefe
KYAUTATA SHARADI: Matsakaici
TUNANIN YAN kasuwa: Barin
RASHIN HANKALI: Manya

Kayayyakin da aka makale zuwa ciniki na yanayin kewayo kuma ba ma tsammanin gagarumin karkacewa daga matsakaicin sigoginsa a yau. Ana ganin haɗarin haɓaka kasuwa a sama da matakin juriya na gaba a 82.46 (R1). Maƙasudin mu da aka ba da shawarar gano wuri a 82.55 (R2) da 82.61 (R3).

Matakan Jagora: 82.46, 82.55, 82.61
Matakan talla: 82.29, 82.19, 82.12

 

Shirya / Buga Ta FXCC Blog Trading Blog.

Comments an rufe.

« »