Tsarin ciniki na Golden Cross

Tsarin ciniki na Golden Cross

Nuwamba 29 • Asusun ciniki na Forex, Forex Trading Dabarun • Ra'ayoyin 1591 • Comments Off akan dabarun ciniki na Golden Cross

Golden Cross shi ne tsarin zanen fitila wanda ke ba da sigina mai ban tsoro. Lokacin da matsakaicin motsi na ɗan gajeren lokaci ya haye sama da matsakaicin motsi na dogon lokaci, ana kiran shi crossover.

Menene Golden Cross?

Golden Cross wani tsari ne mai ban sha'awa. An kafa shi daga juzu'i na matsakaicin motsi na gajeren lokaci kamar 9-day da matsakaicin motsi na dogon lokaci kamar kwanaki 200. 

Lokacin da matsakaicin motsi na ɗan gajeren lokaci ya wuce mafi tsayi, muna da Golden Cross. Yana tsinkaya kasuwar bullish tun lokacin da alamun dogon lokaci sun fi tasiri.

Yadda za a gane Golden Cross?

Golden Cross yana da matakai uku waɗanda dole ne yan kasuwa su gane. Gasu kamar haka:

1. Na farko, raguwa yana tasowa a matsakaicin motsi na ɗan gajeren lokaci, wanda ke ƙetare ƙasa da dogon lokaci mai tsayi kafin matsakaicin matsakaicin motsi.

2. Wani sabon yanayi ya bayyana a mataki na biyu, wanda kuma aka sani da haɗin gwiwa, wanda matsakaicin matsakaicin gajeren lokaci ya wuce matsakaicin motsi na dogon lokaci.

3. A ƙarshe, dole ne a ci gaba da haɓakawa, tare da farashin da ake tallafawa ta hanyar gajeren lokaci na raguwa mai motsi.

Maɓallin Golden Cross shine giciye na mutuwa, kuma yana faruwa lokacin da ɗan gajeren lokaci MA ke ƙasa da tsayi.

Yadda ake amfani da dabarun ciniki na Golden Cross?

Matsakaicin motsi na tsawon lokaci 50 (gajeren lokaci) da 200-lokaci (dogon lokaci) matsakaita masu motsi sune galibi ana amfani da matsakaicin motsi don Golden Cross. Lokacin yana nuna takamaiman lokaci. Saboda haka, tsawon lokaci na lokaci yakan haifar da mafi girma breakouts.

Matsakaicin tsallaka kwana 50 na mako-mako na kowane forex biyu sama da matsakaicin motsi na kwanaki 200, alal misali, sigina ce mai ƙarfi.

Ƙirar giciye na zinare na yau da kullum ana sayar da su ta hanyar 'yan kasuwa na rana ko 'yan kasuwa na yau da kullum ta amfani da gajeren lokaci kamar matsakaicin lokaci na 9 da 15. Kuna iya zaɓar lokacin daga minti 1 zuwa mako ko wata. Kamar yadda tsawon lokaci ke haifar da fashewa mai ƙarfi, lokutan ginshiƙi suna yin haka.

Ƙarshen giciye na zinare zai kasance mai kaifi kuma mai dorewa tsawon lokacin ginshiƙi.

Kamar yadda yake tare da kowane nuna fasaha, Yiwuwar yin aiki tare da wasu nau'ikan forex ko wasu kadarorin baya tabbatar da cewa zai yi aiki akan wani.

Golden Cross yana da lahani na kasancewa mai nuna ja da baya. Bayanan tarihi baya nuna iyawar tsinkaya don annabta canjin farashin nan gaba. Sakamakon haka, yawanci ana haɗa shi da wasu alamun fasaha.

'Yan kasuwa za su iya amfani da siginonin giciye na zinare tare da kewayon oscillators masu tasowa, irin su stochastic, RSI (ƙarfin ƙarfin dangi), da MACD (matsakaicin rarrabuwar kawuna), don tantance ko an yi siya ko siyayya. Wannan yana taimakawa wajen gano madaidaicin shigarwa da wuraren fita.

Golden Cross yana da amfani ga 'yan kasuwa na dogon lokaci da na gajeren lokaci, dangane da yadda ake amfani da matsakaicin motsi. Kamar yadda aka fada a baya, yana da kyau a haɗa Golden Cross tare da wasu fasaha na fasaha don inganta dabarun ciniki. Domin tsarin yana da girma, kawai siginar sigina ke haifar.

kasa line

Golden Cross wani tsari ne mai ƙarfi wanda ke ba da zaɓuɓɓukan shigarwa da fita. Ya kamata a yi amfani da Golden Cross tare da sauran alamun fasaha don haɓaka tasirin sa.

Comments an rufe.

« »