Zinare da Mintuna FOMC

Jul 11 ​​• Preananan Darajoji na Forex, Asusun ciniki na Forex • Ra'ayoyin 4565 • Comments Off akan Zinare da Mintuna na FOMC

Kasuwancin ƙarfe na yau suna kasuwanci kaɗan da 0.1 zuwa 0.3 bisa ɗari yayin da masu saka hannun jari suka rufe wurare kuma suka makale ga dabarun ɗan gajeren lokaci kafin bayanan GDP na China na wannan makon, wanda zai iya ba da ƙarin haske game da lafiyar tattalin arzikin ƙasa ta biyu mafi girma a Duniya. Kasuwannin Asiya suma suna cinikin cakuda azaman raunin kuɗaɗen kamfanoni saboda raguwar tattalin arziƙin duniya na iya ƙara cutar da tunanin. Baseananan ƙarfe na iya zama masu rauni na ranar yayin shigo da Copper, Tama da Crarfin Tattalin Arziki ya ragu sosai a cikin watan Yuni kuma yana iya mummunan tasiri ga adadin GDP da ake jira a wannan Juma'ar. Shigo da Copper na Sin ya ƙi kashi 17.5 cikin ɗari wanda ke nuna rauni mai ƙarfi kuma yana iya ci gaba da matsa lamba ga ribar da aka samu a zaman na yau. Bugu da ari, daga ɗakunan ajiya na LME, ƙididdigar kayayyaki sun ci gaba da adanawa tare da ƙarancin garantin garantin kuma da alama zai sami fa'idodi.

Daga bayanan bayanan tattalin arziki, da alama CPI ta Jamus za ta ci gaba da kasancewa yayin da aka raba hannun jarin kusan shekaru biyu yayin da masu zuba jari ke dakon ganin ko kotun ta Jamus za ta amince da amfani da asusun ceto na Euro-zone don taimakawa wajen shawo kan matsalar bashin yankin.

Daga Amurka, Fitch Ratings ya tabbatar da darajar daraja ta AAA a kan Amurka kuma ya riƙe mummunan ra'ayi, yana mai faɗi da wadataccen tattalin arziki wanda ya gurɓata saboda gazawar gwamnati ta yarda da matakan rage gibin. Daidaita yanayin ciniki na iya haskaka iri ɗaya kuma yana iya ci gaba da raunana ƙananan ƙarfe.

Raguwar jinginar gidaje da manyan kayayyaki bayan raunin tallace-tallace da kayan dorewa na iya tallafawa mara ƙasa. Bugu da ari, mintuna na FOMC kamar yadda ake tsammani na iya jinkirta QE 3 yayin da duk wata alama ta sauƙaƙewa na iya tallafawa riba a cikin ƙarfe a cikin zaman maraice, amma damar iri ɗaya ba ta da ƙarfi.

Kwanan nan gaba farashin gwal na ci gaba yayin da farashin Spot har yanzu ke faɗi tabbatacce yayin da kasuwa ta rufe a cikin wani yanki na jiya. Hannayen hannun jarin Turai sun sami kaɗan bayan shugabannin EU sun ba da sanarwar wadatar Yuro biliyan 30 zuwa Spain a ƙarshen Yuli. Ana sa ran mayar da hankali da haɓaka don zinare ya ci gaba cikin yini gaba da mintuna na taron FOMC da za a gabatar yau da rana. Mintunan da aka saki yakamata su sake bayyana hukuncin da aka sanar akan gamuwa ta ƙarshe, watau babu sigina don sassauƙa a halin yanzu. Tare da sauran bankunan tsakiya suna bayar da sauki don kiyaye lafiyar rashin tattalin arziki, Fed yana akasin haka.
 

Asusun Demo na Forex Asusun Forex Live Asusunka na Asusu

 
Yayin da ake samun kyakkyawan fata na sabon saukakawa daga Fed, ba tare da samar da shi ba zai zama sanadin mutuwa ga kasuwa kuma ta haka zinare.

Daga bayanan bayanan tattalin arziƙi, duk da ƙididdigar ƙididdigar ƙayyadaddun shekaru 30 na Amurka ya faɗi ta makonni 10 masu zuwa zuwa mafi ƙarancin rikodin 3.62% tare da duk sauran ARMs (Adadin Daidaita Rimar Mortgage), ayyukan jinginar sun yi laushi a 'yan kwanakin nan. Dalilin kasancewa mafi bincikar sahihanci da kuma buƙatar babban darajar daraja a karo na farko mai siye zai nuna cikin ƙaramin rarar kuɗi da sabon sayen gida. Don haka har yanzu ana sa ran fa'idodin rance.

Koyaya, dala mai ƙarfi na iya taimakawa ragin cinikayya don ragewa yayin da ɗaya na iya rage farashin farashi. Yayinda na farkon na iya jan dala wasu na baya zasu goyi bayan greenback. Don haka zama ne don jira har sai FOMC ta saki daga baya yau.

Comments an rufe.

« »