Duba farashi

  • Binciken Kasuwancin Kasuwanci na Yuli 16 2012

    Jul 15, 12 • 3455 Ra'ayoyi • Duba farashi Comments Off akan Binciken Kasuwancin Kasuwanci na Yuli 16 2012

    Kasuwanni suna ƙara haɗari a cikin fayil ɗin su game da sauƙin da fitar da bayanan tattalin arzikin China ba su da kyau kamar raɗa amma har ma da fatar cewa sun munana sosai don haɓaka ƙarfin kuɗi da na kasafin kuɗi. Rushewar yanayin Moody na Italiya daga A3 ...

  • Binciken Kasuwancin Kasuwanci na Yuli 13 2012

    Jul 15, 12 • 3272 Ra'ayoyi • Duba farashi Comments Off akan Binciken Kasuwancin Kasuwanci na Yuli 13 2012

    Damuwa game da tafiyar hawainiyar tattalin arzikin duniya ya sa masu saka hannun jari neman tsaro a ranar Alhamis, suna tuka dala da yen sosai kuma Yuro zuwa ƙasa da shekaru biyu kan kudin Amurka. Adadin abin mamaki na Koriya ta Kudu ya yanke a ranar Alhamis, bayan ...

  • Binciken Kasuwancin Kasuwanci na Yuli 12 2012

    Jul 15, 12 • 3621 Ra'ayoyi • Duba farashi Comments Off akan Binciken Kasuwancin Kasuwanci na Yuli 12 2012

    Manufofin hannayen jarin Asiya sun fadi jiya alhamis, yayin da fatan sabon kokarin kara kuzari daga Amurka ya ragu, kuma masu saka jari sun kasance masu taka tsan-tsan a gaban manyan bayanan ci gaba daga China a ranar Juma'a kan shawarar BOJ. Ta fuskar tattalin arziki, babu manyan bayanan da aka fitar ...

  • Binciken Kasuwancin Kasuwanci na Yuli 11 2012

    Jul 11, 12 • 3655 Ra'ayoyi • Duba farashi Comments Off akan Binciken Kasuwancin Kasuwanci na Yuli 11 2012

    Hannayen jarin Amurka sun rufe ƙasa a ranar Talata saboda damuwa game da kuɗin kamfanoni ya faɗi ƙasa da tsammanin masu saka hannun jari. Abubuwan da ake tsammani daga Cummins (CMI, Fortune 500) suma sun shiga kasuwanni, yayin da adadin mai kera injin ya faɗi da kashi 9% bayan shi ...

  • Binciken Kasuwancin Kasuwanci na Yuli 10 2012

    Jul 10, 12 • 3065 Ra'ayoyi • Duba farashi Comments Off akan Binciken Kasuwancin Kasuwanci na Yuli 10 2012

    Duk manyan hannayen jarin Asiya suna kasuwanci ƙasa kaɗan a yau, bayan bayanan kasuwancin China sun nuna fitarwa da ƙarfi amma shigo da mamaki abin rauni ne na ranar; rauni zai iya ci gaba a kasuwannin Asiya. Yuro yana kasuwanci akan 1.2289 ƙasa da 0.20%, A kan ...

  • Binciken Kasuwancin Kasuwanci na Yuli 09 2012

    Jul 9, 12 • 3219 Ra'ayoyi • Duba farashi Comments Off akan Binciken Kasuwancin Kasuwanci na Yuli 09 2012

    Christine Lagarde, MD na Asusun Ba da Lamuni na Duniya na ziyarar Japan, ta ce shugabannin Turai "dole ne su aiwatar, aiwatarwa, aiwatar da" sauye-sauyen da ake buƙata don tabbatar da kasuwannin kuɗi duk da cewa yana ɗaukar lokaci. Ta kuma fada wa taron manema labarai ...

  • Binciken Kasuwancin FXCC Yuli 06 2012

    Jul 6, 12 • 7626 Ra'ayoyi • Duba farashi Comments Off akan Binciken Kasuwancin FXCC Yuli 06 2012

    Ireland ta koma kasuwannin bashin jama'a bayan kusan shekaru biyu ba ta nan bayan shugabannin Turai sun ɗauki matakai don sauƙaƙe nauyin kuɗi na ƙasashen da suka sami tallafin. Hukumar Kula da Baitul Malin ta kasa ta sayar da fam miliyan 500 na kudin da za a biya a watan Oktoba a ...

  • Binciken Kasuwancin FXCC Yuli 05 2012

    Jul 5, 12 • 7750 Ra'ayoyi • Duba farashi Comments Off akan Binciken Kasuwancin FXCC Yuli 05 2012

    JPMorgan Chase & Co. babban mawallafin marubuta na kamfanonin kamfanoni a duniya, ya tsallake maki takwas zuwa lamba ta biyu a Asiya kamar yadda Li Ka-shing's Hutchison Whampoa Ltd. (13) ya zaɓi banki don gudanar da komawar sa kasuwa. Hannayen jari na Turai sun fadi daga watanni biyu ...

  • Binciken Kasuwancin FXCC Yuli 4 2012

    Jul 4, 12 • 7063 Ra'ayoyi • Duba farashi 1 Comment

    Kasuwanni suna kasuwanci daidai-tsaye tare da Wall Street a rufe don hutun Amurka da tsayin lokacin hutu a cikin Amurka da mahalarta Turai na shirye-shiryen bayan gagarumar motsawa ranar Juma'a. EURUSD ya sake komawa zuwa zangon 1.25-1.26 wanda yake zaune yayin ...

  • Binciken Kasuwancin FXCC Yuli 3 2012

    Jul 3, 12 • 7424 Ra'ayoyi • Duba farashi Comments Off akan Binciken Kasuwancin FXCC Yuli 3 2012

    Kasuwannin Amurka sun ƙare da gauraye bayan shaida rashin alkibla a kan ranar ciniki a ranar Litinin. Kasuwancin da aka yi a kan Wall Street ya zo yayin da 'yan kasuwa suka nuna rashin tabbas game da hangen nesa na kusa ga kasuwannin bayan Juma'ar da ta gabata ...