Daidaita Saitunan Alligator Oscillator

Jul 24 ​​• Alamar Forex, Asusun ciniki na Forex • Ra'ayoyin 5767 • Comments Off akan Daidaita Saitunan ka na Oscillator

Don fassara daidai da fahimtar mai nuna alama, mai ciniki na gaba yakamata ya duba cikin siginar. Dole ne a goyi bayan wannan ƙwarewar tare da isasshen ƙwarewa saboda ingantaccen karatu yana da mahimmanci wajen zuwa da dabarun da za a iya aiwatarwa. Da farko dai, dole mutum ya maida hankali kan tushe ko batun tunani. Wannan na faruwa ne kafin kerkirin farkawa. Tattaunawa akan jadawalin, wannan shine ma'anar da dukkanin layuka masu launi uku suka dace da juna. Sanin lokacin da kifi zai “ci” da kuma lokacin da ya “cika” suna nuna alamun abin da ya kamata ayi yayin aiwatar da ciniki.

Amma ya kamata mutum ya san mafi kyau cewa kada oscillator ba 100 bisa dari daidai ba. Wani lokaci, baya bayar da alamun daidai. Duk da waɗannan yanayi, ɗan kasuwa mai ba da fatawa wanda ke goyan bayan gogewa zai san yadda za a fassara wannan kuma daga can, zai iya yin ayyukan da suka dace. Hakanan, ƙwarewar fassara da damar fito da tsarin wasa daidai za a iya ƙara wadatar da su ta hanyar fallasawa koyaushe da hikimar da kawai ƙwarewa za ta iya bayarwa.

Domin ku fahimci yadda kitson kitson oscillator yake aiki daidai, yana iya taimakawa wajen ba da misali mai kyau. Amma ka tuna cewa ana yin wannan tattaunawar ne don dalilai na ilimantar da masu karatu kuma ba da shawara ko tsara tsari guda ɗaya don ciniki ba. Idan kuna son gwada wannan da kanku, ana ba da shawarar sosai don amfani da demo ko kuma yin aiki don kada ku yi haɗari da dala ɗaya a cikin aikin.

Asusun Demo na Forex Asusun Forex Live Asusunka na Asusu

Yanzu, bari mu sami tsarin ciniki na samfurin. Wannan da gangan aka sanya shi mai sauƙi kamar yadda ya yiwu don kowa ya iya bi:

  • Nuna inda wurin shigarku zai kasance. Wannan shine wurin da layin katun ke hade ko hade. Idan kana amfani da mai nuna karfi ne, wannan shine batun da mai nuna alama ta CCI ke nuna yanayin da ake kira “overbrought.”
  • Ci gaba da ci gaba zuwa "Sayi" amma iyakance wannan zuwa kashi 2 zuwa 3 cikin ɗari na yawan kuɗin cikin asusunku don adana shi a matakin lafiya.
  • Ya kamata a daidaita wuri don tsayar da asarar zuwa fiye ko lessasa da pips 20 a ƙasa da mashigar shigarku.
  • Ya kamata ku ƙayyade ma'anar fitarwa don sanin lokacin da za a dakatar da tsarin kasuwanci. Wannan shine lokacin da layin kifi ya ƙetare fitilun. Wannan yana faruwa yayin da CCI ke ba da gargaɗi cewa tuni an riga an isa yanayin rikice-rikice.

Lura cewa duk matakan da aka tattauna anan, mafi haɗari shine mataki na biyu da na uku. Anan, ya kamata ku san yadda ake gudanar da haɗarinku kuma ya kamata ku yi amfani da ƙa'idodi game da sarrafa kuɗin da kuka koya. Da farko, yin amfani da oscillator mai ruwan sanyi na iya zama mai wahala saboda ba sauki bane a bi layuka uku masu santsi da launi yayin ciniki. Amma idan kuna da daidaito kuma zakuyi aiki sosai, a lokacin da ya dace, zaku ga cewa duk ƙoƙarin ku don sanin masaniyar fasahar kimiyyar kifi zai haifar da da alheri.

Comments an rufe.

« »