Nini kilichotuvutia kwa biashara ya FX, kwa nini tunafanya hivyo, ni kwa jinsi gani 'inatufanyia kazi' kwetu, tumekutana na malengo yetu?

Aprili 30 • Kati ya mistari • Maoni ya 8856 • 1 Maoni juu ya nini kilichotuvutia kwa biashara ya FX, kwa nini tunafanya hivyo, ni jinsi gani 'inatufanyia kazi' kwetu, tumekutana na malengo yetu?

shutterstock_189805748Mara kwa mara ni muhimu kuchukua hatua ya nyuma ili kuchukua 'mtazamo wa helikopta' pale ambapo sasa tunahusiana na malengo ya kibinafsi tuliyoanzisha wakati tuliingia katika sekta hii.

Sababu kwa nini ni muhimu kuchukua snapshot ya wapi sisi ni kuona kama malengo na malengo sisi kuweka mapema katika safari yetu ya biashara wamekutana, au ni karibu na kukutana. Na kama si kwa nini si na kama baadhi ya 'fixes' inahitajika ili kutuweka juu ya reli.

Baadhi ya madhumuni na malengo tuliyo nayo wakati tulipata hatua zetu za kwanza za mtoto katika sekta hii zilikuwa wazi kabisa. Kwa mfano, tunaweza kuwa tulitaka kujitegemea na kwa urahisi kabisa (na labda tamaa) tulitaka "kufanya pesa nyingi". Uhuru unaweza kupatikana kwa urahisi, hata hivyo, kufanya pesa, kutoka kwenye soko ambalo tulivyoonekana kama kikosi kimoja cha silaha kilichotumiwa kwa niaba yetu, ni pendekezo kubwa zaidi.

Vipaumbele vingine ambavyo tungeliweza kuifanya vitakuwa vya hila zaidi; tunaweza kuwa tunataka mabadiliko kamili ya kazi baada ya kutambua kwamba juu ya yote mengine FX na sekta ya biashara pana inaweza kweli kuwa nyumba bora kwa ubunifu zaidi kati yetu.

Basi hebu tuangalie mambo mengi ambayo yalituvutia kwa sekta hii na labda tunaweza kutoa maelezo ya akili ya wapi tunavyojipima binafsi. Kwa mfano, ikiwa uhuru ni mojawapo ya kanuni zetu inalenga jinsi tunavyoiweka, kwa mfano, kiwango cha kati ya 1-10?

Kwa nini bado tuna biashara?

Tunafanya biashara ili tupate pesa, hatimaye tutajitegemea na kujitegemea kutoka kwa vifungo vya kuajiriwa. Tuna matumaini ya kujenga mapato mema, kufurahia baadhi ya raha katika maisha na kujenga maisha ya kudumu na endelevu kutoka sekta ambayo tunafurahia kuwa sehemu ya. Bado tunafanya biashara kwa sababu pengine, kwa muda mfupi hadi wa kati, tumefikia malengo yetu. Tunafurahia changamoto yetu iliyopatikana na tunapata faida kwa kifedha, kiakili na kihisia. Swali lefu lililofuata - je, sisi ni lengo la kugonga tamaa za muda mrefu ambazo tumeweka kwa wenyewe?

Tulitumaini kupata nini?

Tulitarajia kupata uhuru wetu, tulikuwa na matumaini ya kupata pesa, tulitarajia kupata maisha ya kawaida ambayo hatuwezi kupata mafanikio ikiwa tumekaa katika kazi tisa hadi tano. Tulitarajia kupata sekta mpya ya kuchochea na changamoto na hatimaye kuchukuliwa kuwa wataalamu katika uwanja wetu. Na kama matokeo kuendeleza zaidi kujiheshimu, kujiamini na heshima miongoni mwa wenzao katika kundi la rika. Je! Tumefanikiwa viwango tunavyojiweka wenyewe na kusimama katika jumuiya yetu ya biashara tunayotarajia?

Ni nini kilichotenganisha kutoka kwa wafanyabiashara wengine ambao ulithibitisha ustahili wetu wa biashara?

Tulikuwa / tumekuwa na nia moja, tulikuwa na nguvu (na bado tuna) nguvu ya kisaikolojia na kimwili ili tu kuendelea na vikwazo vingi ambavyo sekta inaweza kuweka katika njia yetu. Sisi siyo aina ya mtu binafsi kuachwa na kitu kwa ishara za kwanza za upinzani. Tunaweza kubadilika, busara, na rasilimali. Tumeanzisha stadi mbalimbali za kukabiliana ili kukabiliana na ups na downs wote na hatimaye sekta hii inaweza kutupa. Pamoja na ups na downs na knocks sekta ina hit yetu na; Je! bado tunayo mawazo sahihi na mbinu ya akili kwa biashara yetu?

Ni nini / ni udhaifu wetu?

Wafanyabiashara wengi wana shida kutumia kuzingatia matendo yao, mara nyingi suala rahisi la ego yetu hupata njiani. Wakati kutambua uwezo wetu mara nyingi tunashindwa kutambua udhaifu wetu ambao unahitaji kutambua sana na kufanya kazi kama nguvu zetu. Je! Bado tunastaafu, je, tunakimbilia biashara? Je! tunashindwa kushikamana na mpango wetu wa biashara? Je! Tuna matatizo ya kukataa washindi mfupi na kushikilia wanaopotea? Kwa kifupi, tumepata udhibiti wa vipengele vya uharibifu ambavyo vinaweza kuharibu biashara yetu ya baadaye?

Je, ni muda gani tunajitoa kwa biashara na umekuwa na thamani yake?

Miezi ya kuruka kwa biashara kama inavyofanya miaka, tunahitaji aina fulani ya metali ili tathmini jinsi muda wetu umefaa. Je! Tu wakati tuliotumia na nishati tuliyoingiza katika kujifunza ujuzi wetu mpya ulikuwa na thamani? Je! Sisi ni mafanikio kwa mara kwa mara na yana faida na ikiwa sio tunaweza kuona taswira katika siku zijazo sio mbali wakati tunaweza kuwa? Kuna hatua kidogo katika kutoa wakati wetu kwa ufanisi kwa mradi bila malipo yoyote, hata hivyo, habari njema ni kwamba haujawahi kuchelewa tena kuzingatia na kuweka malengo mafupi, ya kati na ya muda mrefu kwa biashara yetu. Isipokuwa tukiweka hatua muhimu tutaweza kidogo sana kuhukumu viwango vya jumla vya utendaji na.

Je, mtindo wetu wa biashara umebadilishwa zaidi ya miezi na miaka?

Je, sisi tulianza kama wafanyabiashara wa siku na tunahamia hadi biashara / biashara ya swing? Je! Tumepata broker ECN / STP na kuenea kwa chini na tume ambazo ziliwezesha kufanya biashara ya kivuli bila kujitahidi kufanya kazi kwa muda mfupi wa muafaka? Maoni yetu juu ya wapi tunavyoamini tunaweza kuchukua fedha nje ya soko ilibadilika kwa muda? Kukabiliana na vikwazo na kuweza kubadilika ni mbili ya sifa ambazo wengi wafanyabiashara wenye mafanikio wataelezea. Uwezo wa kubadilisha kitu ambacho hakifanyi kazi vivyo hivyo. Tunaweza kuona kwamba mtindo wetu wa biashara na uchaguzi hutegemea vikwazo vya wakati wetu, tunaweza kupata kwamba uchaguzi huendana na uwezo wetu na udhaifu.

Hitimisho

Kama kunaweza kuonekana wazi na maswali yaliyotajwa hapo juu mengi ya malengo tuliyo nayo na maoni mengi ambayo tuliyokuwa nayo hapo awali, mabadiliko kama tunapokuwa wenye ujuzi zaidi kama wafanyabiashara. Kuchukua mtazamo mpya wa wapi sasa tunaweza kuhakikisha kuwa ni zoezi muhimu sana. Ni sawa na kufanya usafi wa mwili kamili kama watu binafsi ili kupima viwango vya jumla vya afya ya mfanyabiashara. Scan yetu tu ni ya akili zaidi kuliko kimwili.

Demo ya Akaunti ya Forex Akaunti ya Live Forex Funga Akaunti yako

Maoni ni imefungwa.

« »

karibu
Google+Google+Google+Google+Google+Google+